Rao là có
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nha khoa 2000 có tốt không?

Go down

Nha khoa 2000 có tốt không? Empty Nha khoa 2000 có tốt không?

Bài gửi by schanhshop1 Mon Mar 15, 2021 2:01 pm

Sở hữu một nụ cười đẹp luôn là mong muốn của nhiều người, nhưng không phải ai sinh ra cũng có được hàm răng đẹp và khỏe để tự tin nở nụ cười. Vậy nên khi gặp những vấn đề về răng, bạn nên tìm địa chỉ nha khoa uy tín với đội ngũ bác sĩ, nha sĩ có kinh nghiệm để được tư vấn và chữa trị kịp thời. Nha khoa 2000 được biết đến là địa chỉ lâu đời, có hơn 19 năm hoạt động và có nhiều thành tựu lớn lao trong lĩnh vực cấy ghép Implant, chỉnh hình răng mặt và nha khoa thẩm mỹ…Tuy nhiên, có rất nhiều khách hàng thắc mắc như Nha khoa 2000 có tốt không? Ở đâu và bảng giá bao nhiêu. Chúng ta hãy cùng tìm hiểu trong bài viết dưới đây nhé.

Nha khoa 2000 có tốt không?
Muốn biết được một trung tâm nha khoa có tốt hay không chúng ta nên trải nghiệm thực tế để có những trải nghiệm tốt nhất, chân thực nhất. Nhưng không thể phủ nhận rằng Nha khoa 2000 được thành lập vào những năm đầu tiên của thế kỷ XXI nên có tuổi đời lâu năm, được đánh giá là trung tâm chăm sóc răng miệng chất lượng cao.

Về chất lượng cơ sở vật chất
Cơ sở vật chất ở Nha khoa 2000 hiện đại với các công nghệ tiên tiến nhất từ Đức, Mỹ, Nhật Bản… được sử dụng. Khu vực tiểu phẫu và Implant riêng biệt theo tiêu chuẩn quốc tế, cơ sở hạ tầng khang trang, tiện nghi.

Về đội ngũ bác sĩ
Đội ngũ chuyên gia nha khoa tại đây được đánh giá là chuyên nghiệp, có trình độ chuyên môn cao. Hầu hết các chuyên gia đều được đào tạo ở nước ngoài và có ít nhất 5 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực chuyên môn. Không chỉ được đánh giá cao ở trình độ chuyên môn mà đội ngũ bác sĩ còn tận tâm, yêu nghề và có trách nhiệm với công việc. Trong số đó phải kể đến bác sĩ Võ Văn Tự Hiến – người thành lập Nha khoa 2000, bác sĩ Vũ Thị Ninh Anh, bác sĩ Thân Trọng Nguyên…Ngoài ra phải kể đến sự tham gia chuyên môn của các Giáo sư Bác sĩ, chuyên gia từ các Trường Đại Học Y Dược Tp.HCM cùng với Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Trung Ương và TP.HCM tại đây.

Về các dịch vụ tại Nha khoa 2000
Dịch vụ tại đây đầy đủ và hiện đại. Không chỉ có các dịch vụ dành cho người lớn mà còn có dịch vụ dành cho trẻ em. Trong đó phải kể đến: Nha khoa tổng quát: thăm khám, tư vấn; trám răng, nội nha; Nha khoa thẩm mỹ: tẩy trắng răng, dán sứ Veneer; Niềng răng nha khoa 2000 với các hình thức: chỉnh nha phòng ngừa, chỉnh nha mắc cài kim loại, ..

Địa chỉ Nha khoa 2000
Trải qua thời gian dài thành lập và phát triển, hiện nay Nha khoa 2000 đã xây dựng được 2 chi nhánh tại Thành phố Hồ Chí Minh nhằm cung cấp dịch vụ tốt nhất cho khách hàng. Bao gồm chi nhánh tại quận 1 và Hoa Kỳ .

schanhshop1

- Similar topics